![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f525.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f525.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f525.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f525.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4d6.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4d6.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
Đặc biệt, khi sang Úc, sinh viên có thể lựa chọn theo học một số chuyên ngành khác ngoài Tài chính và Quản lý. Sau khi tốt nghiệp, sinh viên có thể được Chính phủ Úc xem xét cấp Working Visa (thị thực lao động) 2 năm tại Úc.
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
Các thí sinh có đủ điều kiện Tiếng Anh sẽ được vào học thẳng chuyên ngành (thời gian học toàn khoá là 3 năm). Các thí sinh chưa đủ điều kiện Tiếng Anh sẽ có thời gian học bổ trợ Tiếng Anh từ 1 đến 2 kỳ học.
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4cc.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f539.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f50a.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f50a.png)
Bước 1: Thí sinh kê khai hồ sơ online theo đường link dưới đây: https://forms.gle/4MnaaX8EzNPZmKVA6
Bước 2: Thí sinh in hồ sơ và nộp bản cứng tại Văn phòng:
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f3eb.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f3eb.png)
![☎️](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_260e.png)
![☎️](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_260e.png)
![☎️](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_260e.png)
![☎️](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_260e.png)
![☎️](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_260e.png)
![☎️](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_260e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4b2.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f4b2.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f5d3.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f5d3.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f5d3.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f5d3.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f5d3.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f5d3.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)
![](https://nhtc.neu.edu.vn/wp-content/uploads/2023/01/1_1f48e.png)